Starfsmenn

Skrifstofa

Ragnar Birgisson
Framkvæmdastjóri
ragnar@emmessis.is

Inga G. Gestsdóttir
Fjármálastjóri
inga@emmessis.is

Sala

Anna Kristín Ármannsdóttir
Móttaka / Bókhald
anna@emmessis.is

Þorsteinn Már Þorsteinsson
Söludeild
tmt@emmessis.is

Guðmundur Sævarsson
Sölustjóri
gudmundur@emmessis.is

Dreifing og sala

Ólafur Jens Daðason
Dreifingarstjóri
jenni@emmessis.is

Norðurland

Rannveig Benediktsdóttir
Söludeild
akureyri@emmessis.is

Framleiðsla

Snorri Sigurðsson
Framleiðslustjóri
snorri@emmessis.is

Guðjón Björn Guðbjörnsson
Gæðastjóri
gudjon@emmessis.is

Agim Gaxholli
Verkstjóri
agim@emmessis.is

Viðhald

Oliver Robl
Tæknimaður
oliver@emmessis.is

Toppar & pinnar

Toppar, pinnar, klakar, sjeik og smávara.

Fyrir heimilið

Rjómaís, ístertur, ísblóm og sósur.

Fyrir ísbúðir

Kúluís, sósur, nammi, box og form.